วันปิยะมหาราช

คิดว่า แบรน HTC ONE จะดังในหมู่วัยรุ่นไทย เหมือน S4 ไหม

กระทู้คำถาม
ให้เปรียบเทียบแค่แอนดรอยนะครับ
ถ้าให้พูดถึง iphone5 กับ iphone4 คงสู้ไม่ได้อยู่แล้ว
คิดว่าตัว one ที่ทำออกมานี้ จะตีกระแส หมู่วัยรุ่นไทยอย่างซัมซุงได้ป่าวนา 5555+

คิดไว้เฉยๆคับ ว่าจะมีแนวโน้มในหมู่วันรุ่นป่าว อยากรู้
แต่ที่ผมคิดนะ ซัมซุงวัยรุ่นไทยใช้เยอะมากกว่า เพราะคนไม่ค่อยรู้จักhtc

แต่พอตัว one ออกมานี้ คิดว่าจะตีตลาด android วัยรุ่นไทยได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview