ช่วยด้วยค่ะ เล่นครั้งแรกก็ติดดอเลย ควรทำไงดีคะ T_T

กระทู้คำถาม
วันนี้เล่นหุ้นวันแรกเลยค่ะ มีเพื่อนเชียร์ให้ซื้อตัว tmw
พอมาดูตลอดเลิกงานช็อคเลยค่ะ ทำไงดีอะคะ T_T
ถ้าถือต่อมันจะดอยนานไหมคะ?
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 49
เป็นธรรมดา      โดนครั้งแรก       ย่อมตกใจ
เสียไปแล้ว       ก็เสียไป            เสียให้เขา
ถือว่าเป็น       ประสบการณ์       หุ้นของเรา
ที่ถูกเขา            ยัดเยียด            ขึ้นบนดอย
เม่าหนาว

เจ็บมากไหม      นั่งบนดอย       เสีย(ว)มากไหม
เสียเงินไป       มากเท่าไหร่       อย่าเพิ่งหงอย
สักวันหนึ่ง       เล่นบ่อยๆ            คุ้นกับดอย
แล้วจะไม่       โดนดอย             ทำเศร้าใจ
เม่าติดดอย

ต่อจากนี้            อย่าไป             เชื่อเพื่อนๆ
พี่อยากเตือน       อย่าเชื่อเพื่อน       หนูรู้ไหม
ดอยของใคร       ก็ดอยมัน            แยกกันไป
เล่นตามเพื่อน       คงต้องใช้       ดอยเดียวกัน
เม่าออกรถ

มี ย ยักษ์ด้วยจ้า

รปภ.บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า
ความคิดเห็นที่ 3
ติดอะไรนะครับ
ความคิดเห็นที่ 83
การเล่นดุ้น มีความเสี่ยง

หัวเราะ
ความคิดเห็นที่ 50

ขาประจำดอย
ความคิดเห็นที่ 29
ไอ้ย่ะ ติดดอ บังคับให้อมอีก ไม่ไหวแร้ว 55
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่