จากที่เฉย ๆ ตอนนี้ฉันเริ่มเกลียดนายแล้วละ ทั้ง ๆ ที่นายยังไม่ได้ทำอะไรให้น่าเกลียดเลย

กระทู้สนทนา
อะไรมันจะขนาดนั้น -*-

ขออนุญาตเพิ่มเติม ไหน ๆ ก็กลายเป็นกระทู้แนะนำไปแล้ว

อันนี้ ขออนุญาตแปะไว้ให้ "คนที่สงสัยว่า ทำไมเราถึงเกลียดคนง่าย ๆ นู้นนี่นั่น" แล้วไม่ได้อ่าน คคห. ของคนที่มาอธิบาย
อาจจะด้วยมี คหห เยอะจนอ่านไม่ไหว ก็ เข้าใจค่ะ

งั้น อ่านอันนี้เลยค่ะ การ์ตูน 4 ช่อง ภาพเข้าใจง่าย ๆ
เดี๋ยวแปะไว้ที่หัวกระทู้ด้วย

ทีนี้... เข้าใจหรือยังคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview