ทริปกระบี่ของผม (ขอคำแนะนำหน่อยครับ)

กระทู้คำถาม
ผมมีกำหนดเดินทางไปกระบี่กับแฟน 5-7 กรกฎาคม นี้ครับ รวมสามวัน
ผมพักที่ อ่าวนางปริ๊นวิลล์รีสอร์ท ถึงสนามบินแล้ว จะพาแฟนนั่งชัตเติลบัสไปที่อ่าวนางครับ
แล้วหลังจากนั้น (เหลือครึ่งบ่าย) ... ไปไหนต่อดีครับ

อยากสอบถามสถานที่ท่องเที่ยวที่น่าสนใจ สำหรับครึ่งวันแรกหน่อยครับ
วันแรกผมถึงกระบี่ตอนเที่ยง มีสถานที่ไหนแนะนำไหมครับ สำหรับครึ่งวันบ่ายที่เหลือครับ

ส่วนวันที่สองและสาม ผมมีโปรแกรมหมดแล้ว
โดยวันที่สองทัวร์ 4 เกาะ และวันที่สามทัวร์สระมรกต ธารน้ำร้อน วัดถ้ำสิิงห์ ประมาณนี้ครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview