อยากขายเสื้อผ้า ...ใครพอรู้จักแหล่ง รับเสื้อหลุดจากโรงงานบ้างครับ หรือ แหล่งขายส่ง

กระทู้คำถาม
พอดีจะหารายได้พิเศษ  เพื่อน  ๆ คนไหน พอทราบแหล่ง รับเสื้อหลุดจากโรงงานบ้างครับ หรือ แหล่งขายส่งถูก ๆ  ตัวละ 10 -30 บาท มือ 1 หรือ สอง ก็ไม่ว่ากัน หรือ เสื้อโรงงานหลุด QC  เพราะอยากมี รายได้เสริม หลังเลิกงาน ดีกว่านอนอยู่ห้องเปลืองค่าน้ำ ค่าไฟ  เลิกงานมาหารายได้พิเศษทำดีกว่า .........เพื่อน ๆ พี่ ๆ คนไหน พอช่วยได้บ้าง รบกวน ด้วยนะครับ  ขอคุณล่วงหน้าครับ.........^______^
แสดงความคิดเห็น
Preview