เงินฝาก ME by TMB มีค่าธรรมเนียมในการรักษาบัญชีกรณีที่บัญชีไม่มีการเคลื่อนไหวหรือป่าวครับ

กระทู้คำถาม
อยากทราบว่าบัญชี  ME by TMB  ถ้าสมมติว่าบัญชีไม่มีการเคลื่อนไหวใดๆเลยเป็นปีๆ  จะมีการเก็บค่าธรรมเนียมในการรักษาบัญชีหรือไม่ครับ

จริงๆเท่าที่ผมอ่านมา  ก็เห็นว่าไม่มีเก็บค่าธรรมเนียมใช่ป่ะครับ  แต่ผมไม่รู้ว่ามันมีเงื่อนไข หรือ ข้อจำกัดอะไรบ้างไหมครับ
กลัวตัวเองอ่านไม่รอบคอบพอ  จึงยังไม่แน่ใจ

และมีการกำหนดยอดคงเหลือขั้นต่ำด้วยหรือป่าวครับ ว่าจะต้องมีเท่าไรธนาคารจึงจะไม่คิดค่าธรรมเนียม

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview