หลังงาน tme จะมีโปรดีๆสำหรับ ซัมซุงโน๊ต 8ไหมคะ

กระทู้คำถาม
คือไม่ชอบคนเยอะๆอะค่ะ แต่แอบอยากได้เมมกะผ้าห่มแต่ไม่ชอบรีบๆหรือไม่รู้จักร้านเพราะงานแบบนั้นไม่รู้จะได้เช็คเคร่องละเอียดไหม ซื้อช๊อปซัมซุงดีกว่าไหมคะ ห็น note 10 แถมคู่มือเล่มใหญ่ note8 มีไหม

แต่ถ้าเราซื้อหลังจากนี้จะมีไรดีกว่านี้ไหมคะ รึว่าปัญหาที่เขาเจอๆกันเช่นไม่เสถียรไรบ้าง จะได้รับการแก้ไขกว่านี้ไหม รึเคสคูปองหาไม่ได้ไรแบบนี้ ดูแล้วเบื่ออะค่ะถ้าต้องเจอเรื่องพวกนี้
แสดงความคิดเห็น
Preview