ยาคุม "ออยเลซ" ใครกินอยู่บ้างแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้เพิ่งเปลี่ยนมากินออยเลซ จากที่ก่อนหน้านี้กินเมอซิลอน28มาประมาณ3 ปี แล้วก็ปล่อยให้มีน้อง ตอนนี้ก็ 2 คนแระ หลังจากนั้นก็กินเมอซิลอนมาจนลูกคนเล็กจะ2ขวบแล้ว ปัญหาคือ หน้าอกหน้าใจหายหมดหลังจากที่ลูกเลิกกินนม แบนเลยก็ว่าได้ เลยลองค้นหาดูในอินเตอร์เน็ต บางคนก็บอกว่าให้กินไดแอนซิ อึ๋มแน่นอน ก็เลยลองเปลี่ยนมากินไดแอนดู กินไปได้แค่แผงเดียวน้ำหนักขึ้นค่ะ 2 โล แถมฝ้าขึ้นอีก ประจำเดือนก็เลื่อน เลยไปปรึกษาเภสัช เค้าก็ให้คำแนะนำมาว่าถ้าอยากผิวสวย หุ่นดี และอึ๋มขึ้น(อึ๋มอาจจะเห็นผลบ้างเล็กน้อยพอเต็มคัพ แต่ไม่ได้ขึ้นแบบใหญ่โตมโหฬาร) ตัองกินออยเลซ ต้องต้องใช้เวลาประมาณ3-6เดือนถึงจะเห็นผล ก็เลยตัดสินใจซื้อมากิน เพิ่งกินไปเม็ดแรก เลยอยากแชร์ประสบการณ์จากผู้ที่เคยกินออยเลซหน่อยค่ะ เพื่อสร้างกำลังใจอ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview