มีใครเคยไปฟังแนะนำการท่องเที่ยวของ มาราเกซ ที่หัวหิน (UVC) บ้างคะ?

กระทู้คำถาม
มีใครเคยไปฟังการแนะนำการท่องเที่ยว ที่พัก "มาราเกซ หัวหิน"
ของบริษัท The Ultima Vacation Club บ้างคะ
เค้ามีที่พักที่มาราเกซ(หัวหิน) โนเบิ้ล(ทองหล่อ) และโคกับ RCI ในต่างประเทศ
มีใครสมัครสมาชิกกับ UVC ไปแล้วบ้างคะ แล้วใช้งานแล้วเป็นยังไงบ้างคะ

เราไปฟังกับแฟนมา แฟนฟังแล้วอยากได้มาก. สมัครไปแล้ว. กลับมาเรานั่งคำนวนแล้วมันไม่คุ้ม
เลยหาข้อมูลเพื่อศึกษา และอยากยกเลิกสัญญาค่ะ

ใครเคยสมัครแล้วเป็นยังไง รบกวนขอข้อมูลหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview