วันปิยะมหาราช

note 2 กับ note 8 ครับต่างกันอย่างไรครับ

กระทู้คำถาม
เห้นราคาต่างกันประมาน 3-4 พัน โทรได้เหมือนกัน หน้าจอดันหย่ายยกว่า แต่ใส่กระเป๋ากุงเกงบ่ได้ -*-

พอดีจะสอย note2 ดันไปเห็นกระทู้ คุณจุ๊บจิ๊บ เล็บสวยเข้า

ใจชักหวั่น เพราะเห็น คนรีวิว เอ๊ย -*- เพราะเห็นการใช้งาน note 8

ไม่ทราบว่า ลูกเล่นไหนใน note 8 ที่ ไม่มี ใน note 2 เหรอครับ ราคาถึงต่างกัน

ไม่ค่อยรู้เรื่อง cpu เหมือน คุณจุ๊บจิ๊บ นะครับ

เห็นใน review เปิดเคส แล้ว หน้าจอติดเลยมันแหล่มมาก

note 2 ทำได้ไหมครับ แบบไม่ต้องกดอะไร หรือแตะหน้าจอ2ที เพื่อเข้าหน้าจอได้นะครับ

ช่วยผมเลือกทีครับ ^^

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview