ติ๊กเจษ อนันดา รพินทร์กับแงซายในฝัน

เราอยากให้เป็นคู่นี้นะ เราว่าเหมาะ (มีใครเห็นด้วยบ้างมั้ย)

ทั้งคู่ก็เป็นคนแมนๆ พี่ติ๊กก็อินกับป่า อนันดาก็หล่อและดูเท่าเทียมกับพี่ติ๊ก ดูทันกัน ดูไม่ด้อยไปกว่ากัน
ดูเหมาะกับคาแรคเตอร์ (ถ้าไม่จริงจังเรื่องรูปร่าง)
เราว่ามันคงน่าดูมาก

นี่คือ รพินทร์กับแงซายในฝันเลย แต่คงไ้ด้แค่ฝัน 555

ปล. HAMBURGER เล่มล่าสุดปกติ๊ก อนันดา อย่าลืมไปสอยกันนะคะ หล่อมากๆ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่