[อบต.โคเรีย #7] ++ ตามหาคุณชาย ++

กระทู้สนทนา
ตอนนี้กระแสคุณชายกำลังมาแรง ตั้งแต่หัวบ้านยันท้ายบ้าน

ไม่เว้น อบต.โคเรีย ของเรา ที่ถึงจะเมนเกาหลี แต่ใจหลายคนไปอยู่ที่วังจุฑาเทพกันหมดแล้ว

เอาล่ะ น้ำเชี่ยวอย่าเอาเรือมาขวาง ลุงกำนันก็มิอาจต้านทานเมนสตรีมได้

เลยอยากขอชักชวนลูกบ้าน ทั้งสาวเล็กสาวใหญ่ พวกเรามาตามหาคุณชายกัน     เม่าออกรถ

ประหลาดใจ    โอ๊ะไม่ใช่ครับ ไม่ใช่ตามหาเจมส์จิ

หมายถึงตามหา สุภาพบุรุษจุฑาเทพ โคเรียนเวอร์ชั่น กันน่ะครับ

คุณชายธราธร นักโบราณคดี   คุณชายปวรรุจ นักการทูต   คุณชายพุฒิภัทร คุณหมอ

คุณชายรัชชานนท์ วิศวกร   และ คุณชายรณพีร์ นักบิน

จะให้หนุ่มที่ไหนมาแสดงดี ติ๊ต่างว่า เกาหลีอยากรีเมค สุภาพบุรุษจุฑาเทพ อ่ะนะ   อมยิ้ม16

เน้นรุ่นกระดูกกรุบกรอบนะครับ  รุ่นใหญ่ต้องเล่นเป็น ท่านอา ท่านลุง โน่นแล้ว
แสดงความคิดเห็น
Preview