วันปิยะมหาราช

ใครเคยกิน FUCO บ้างครับ ดีจริงใหม หรือแค่งั้นๆ หรือมีใครแนะนำตัวอื่นที่ดีกว่าในการลดน้ำหนักคับ

กระทู้คำถาม
คือผมสูง 180 หนัก 87 กก.อะครับ มีห่วงยางรอบตัวเลย ทำงานหนักไม่มีเวลาออกกำลังกาย ทำงาน 14-18 ชมต่อวัน แย่เลย ว่าจะลองหันมาซื้ออาหารเสริม แต่ไม่เคยกินอะไรมาก่อนในชีวิตเลยไม่รู้ว่า Fuco ดีจริงใหม แล้วมีผลข้างเคียงใหมครับ โยโ่ในรูปแบบใดหรือเปล่า รบกวนผู้มีประสปการณ์ช่วยแชร์บอกผมด้วยเถิดครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview