อยากได้รูปเท่ๆ สวยๆ หรือพวกแก๊กตลกๆ จาก Titan ค่ะ รบกวนช่วยโพสต์ให้หน่อยนะคะ ^0^

กระทู้สนทนา
อยากได้รูปเท่ๆ  สวยๆ  หรือพวกแก๊กตลกๆ จาก Titan ค่ะ รบกวนช่วยโพสต์ให้หน่อยนะคะ ^0^

ที่จริงอยากขอเป็นรูปไม่วาย แต่ว่าพวกมุขตลกเท่าที่เห็นมักจะมีวายปนๆ มาด้วย คงจะเลี่ยงยากเนอะ
ถ้าอย่างนั้นรูปเป็นแนววายหรือส่อไปทางวายช่วยใส่ในสปอยล์แล้วเขียนข้างหน้าว่า Y ด้วยนะคะ
ส่วนถ้ารูปไม่ใช่แนววายแต่ว่ากลัวรูปเยอะแล้วจะโหลดอืด ก็ใส่ในสปอยล์แต่ไม่ต้องเขียนอะไรข้างหน้า คนดูจะได้รู้กันเนอะ

*หลีกเลี่ยงโพสต์รูปหรือมุขที่สปอยล์เรื่องสำคัญๆด้วยนะคะ หรือถ้าจะโพสต์ก็ช่วยใส่ในสปอยล์แล้วเขียนบอกหน่อยว่ามันสปอยล์ไปถึงช่วงตอนไหนก็ดีค่ะ (ขอมากไปไหมนี่ แต่คนกลัวสปอยล์รูปก็เยอะนะเผื่อเค้าจะเข้ามาดู >_<) ส่วนจขกท.ดูถึงตอน 45 แล้วไม่กลัวสปอยล์ค่า

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่