คลิปน้องสต๊อป vs. คลิปน้องแพร

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
กระทู้โพล
ขอบอกก่อนเลยนะค่ะ ว่าคู่นี้ไม่เคยประชันกันที่ไหนมาก่อน กระทู้นี้เป็นกระทู้แรก เป็นการประกวดประเภทหญิงเดี่ยวค่ะ เต้นเหมือนกันเพลงเดียวกัน ประชันกันดัวต่อตัว วัดกันที่หน้าตาแล้วความแบ๊วค๊ะแต่ขอบอกตรงๆอีกหน่อยนะค่ะ ว่างานนนี้แอบหนักใจแทนน้องแพรอยู่เหมือนกัน เพราะอีกฝ่ายน้องสต๊อปมีดีกรีเป็นถึงระดับพริตตี้เงินล้าน มีแฟนคลับเยอะไม่ใช่เล่นเลย แต่ไม่เป็นไรนะค่ะ งานนี้พี่เอาใจช่วยน้องแพรอย่างเต็มที่ค่ะ

**ผู้ที่เข้ามาชมทุกท่านต้องช่วยกันร่วมโหวตให้คะแนนกันหน่อยแล้วนะค่ะคราวนี้  เปิดให้โหวตกันอย่างตามสบาย comment ได้เต็มที
แล้วหลังจากนี้อีก 100 วัน เดี๋ยวเรามาสรุปผลโหวตกันอีกทีค่ะ

*** ปิดโหวต วันที่ 29 สิงหาคม พ.ศ.2556 เวลา 18:18:02 น.
1. น้องสต๊อป vs. น้องแพร
แสดงความคิดเห็น
Preview