วันปิยะมหาราช

ใครจอง HTC One ที่ Jaymart แล้วยังไม่ได้ของแถมบ้างครับ

กระทู้คำถาม
ผมจอง HTC One กับ Jaymart สาขา ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต และได้ของมาเมื่อวันเสาร์ของสัปดาห์ที่แล้ว และถามถึงของแถม เจ้าหน้าที่บอกว่ามาแต่เครื่องของแถมยังไม่มา ถ้ามาแล้วจะโทรมาบอก

นี่ก็ผ่านไปแล้ว 1 สัปดาห์ ไม่เห็นโทรมาเลย เดินไปถามที่ร้านเกือบทุกวันก็บอกยังไม่มา หรือมาแล้วไม่ยอมให้เราก็ไม่รู้

สิ่งที่ต้องได้มี Power bank + เคสพร้อมฟิล์ม

ทุกวันนี้ใช้เครื่องเปลือยๆมาหลายวันแล้ว กลัวจอกับเครื่องเป็นรอยมาก

เดินหาซื้อเองก็หายาก ทุกร้านบอกยังไม่มีมาเลย

ใครที่จองสาขานี้แล้วได้ของแถมหรือยังไม่ได้ มาบอกกันบ้างนะครับว่านานมั้ยกว่าจะได้
แสดงความคิดเห็น
Preview