ได้ดูคลิปแสดงสด ใบเตย ใน youtube เธอเต้นเก่งมาก ๆ

กระทู้สนทนา
เมื่อกี้ไปหาฟังเพลงใน youtube เล่นๆ เจอคลิปเพลง รักต้องเปิด(แน่นอก) ใบเตยร้องสด + เต้นได้เก่งมากๆ ขอชมเลยครับ แล้วก็ได้ดูคลิปเล่นสดของ 3.2.1 เหมือนกัน ผมว่าก็ยังร้องเพี๊ยนๆ อยู่พอสมควร แต่ก็ไม่เป็นไรให้กำลังใจพัฒนากันต่อไปครับ  

เสียงในคลิปไม่ค่อยชัดนะ ให้ดูที่ใบเตยเต้นละกัน ^^
แสดงความคิดเห็น
Preview