รายการ มาสเตอร์คีย์ เวทีแจ้งเกิด

กระทู้สนทนา
คือตอนนี้ จขกท ติดรายการ มาสเตอร์คีย์ เวทีแจ้งเกิดมากๆเลย
ดูมาตั้งแต่รอบคัดเลือก รอบน้อคเอ้าท์ จนตอนนี้มาถึงรอบ 10คนสุดท้าย

น้องๆเก่ง และมีพัฒนาการดีมากๆ เราชอบที่กรรมการมีการคอมเม้นท์อย่างละเอียด มีหลักการ ให้น้องๆนำไปพัฒนาตัวเองได้เป็นอย่างดี
และชอบระบบโค้ชแบบตัวต่อตัวของรายการนี้มากๆค่ะ พี่ๆศิลปินที่เป็นทั้งโค้ชและกรรมการก็น่ารักมากๆทุกคนเลย

ปลื้มรายการนี้มาก แต่ทำไมไม่ค่อยเห็นมีคนพูดถึงเท่าไรเลยอ่าค่ะ
หรือเพราะช่วงเวลาออกอากาศ (จ-ศ 10.10น.) ช่วงนี้คนดูทีวีน้อยรึป่าวคะ
ใครดูบ้างคะ เชียร์น้องคนไหนบ้าง มาแชร์กันนะ

และขอชื่นชมรายการนี้มา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ ที่ให้โอกาสน้องๆที่มีความสามารถได้มาประกวดกันอย่างต่อเนื่องค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่