หากแฟนหลั่งเร็วทำยังไง(ช่วยด้วย!!)

กระทู้คำถาม
...
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 12
1.ขอให้แฟนใช้ลิ้นกับคุณจนเสร็จ ก่อนที่แฟนคุณจะสอดใส่เข้าไปนะค่ะ
2.เมื่อแฟนเสร็จลองใช้ปากกับของแฟนคุณดู หากแข็งขึ้นมาก็ควบเองเลย
เพราะน้ำแรกอาจเสร็จจะเร็ว แต่น้ำสองอาจจะช้าหน่อย)
3.ถ้าข้อ 1 และ 2 ไม่ได้ผลหรือไม่ให้ความร่วมมือ คงต้องพึ่งตนเองแล้ว
หรือมีSex toy ไว้ประดับบ้านสักหนึ่งดุ้น เป็นยาแก้ขัด ดีกว่ามานอนกัดเล็บตัวเองด้วยความมึนงงค่ะ
ความคิดเห็นที่ 9
ตกใจ นึกว่าแฟนผมมาตั้งกระทู้  แห้ว
แสดงความคิดเห็น
Preview