วันปิยะมหาราช

หากแฟนหลั่งเร็วทำยังไง(ช่วยด้วย!!)

กระทู้คำถาม
เรากับแฟน ข้อมูลโดยทั่วไป

ผู้ชาย อายุ 27 ไม่สูบุบหรี่(เลิกสูบมา 3 ปีแล้ว) ดื่มบ้างบางโอกาส ...
เรา 24 ไม่สูบ ไม่ดื่ม เช่นกัน ...

เวลาเรามีเซ็กส์ เขาจะเป็นคนที่หลั่งเร็ว คือ แป้บเดียวก็เสร็จ เราเคยนับนะ ไม่รวมเวลา foreplay ที่ได้ทำๆน่ะประมาณ ไม่เกินสามนาทีได้... แล้วก็หลับ (ทิ้งเราให้นอนกัดเล็บ แล้วงงกับเหตุการณ์ที่เพิ่งจะเกิดขึ้น)  เม่าโศก

และมันก็เป็นยังงี้เสียทุกครั้ง
เราไม่ได้เครียดอะไรมาก(กัดฟันพูด) แต่ไม่อยากให้เป็นแบบนี้ไปตลอด คุณไปถึงฝั่งเเต่ฉันยังไม่ได้ทันก้าวขึ้นเรือเลย

ไม่ทราบว่ามันมีทางออกไหมคะ เรื่องนี้เกี่ยวกับประสบการณ์หรือเปล่า เขามีแฟนมาแค่คนเดียวก่อนหน้านี้น่ะค่ะ เเล้วไม่ค่อยได้มีอะไรกันบ่อย
หรืออาจจะเกี่ยวกับสุขภาพหรือเปล่า?

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 12
1.ขอให้แฟนใช้ลิ้นกับคุณจนเสร็จ ก่อนที่แฟนคุณจะสอดใส่เข้าไปนะค่ะ
2.เมื่อแฟนเสร็จลองใช้ปากกับของแฟนคุณดู หากแข็งขึ้นมาก็ควบเองเลย
เพราะน้ำแรกอาจเสร็จจะเร็ว แต่น้ำสองอาจจะช้าหน่อย)
3.ถ้าข้อ 1 และ 2 ไม่ได้ผลหรือไม่ให้ความร่วมมือ คงต้องพึ่งตนเองแล้ว
หรือมีSex toy ไว้ประดับบ้านสักหนึ่งดุ้น เป็นยาแก้ขัด ดีกว่ามานอนกัดเล็บตัวเองด้วยความมึนงงค่ะ
ความคิดเห็นที่ 9
ตกใจ นึกว่าแฟนผมมาตั้งกระทู้  แห้ว
แสดงความคิดเห็น
Preview