ตอนนี้มีมือถือของโนเกีย รุ่นไหนบ้างคะ ที่สามารถเล่น Line ได้ ราคาไม่เกิน 6,500 บาท

กระทู้คำถาม
จะไปซื้อมือถือเครื่องใหม่อาทิตย์นี้คะ เจ้านายให้ซื้อรุ่นซัมซุงรุ่นโน๊ตๆ อะไรซักอย่างเนี่ยและ แต่เราไม่ชอบบอดี้อะ เราใช้ของโนเกียมาโดยตลอด ก็เลยจะซื้อโนเกียดีกว่า จุดประสงค์ที่ให้ซื้อเพื่อให้เราเปิด Line ติดต่อเรี่องงานได้ตลอดเวลา โดยให้ใช้บัดเจ็ตของบริษัท ถ้าเป็นโนเกียมีรุ่นไหนบ้างคะ ที่พอเล่นได้บ้าง ไม่เอา Lumia  นะเพราะมันเปลี่ยนแบตไม่ได้ และไม่ค่อยชอบบอดี้ด้วย รบกวนแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview