อยากหางานทำช่วงวันหยุดเสาร์ - อาทิตย์ หรืองานฟรีแลนซ์ จะหาแหล่งงานได้จากไหนค่ะ

กระทู้คำถาม
อยากหางานที่ทำช่วงเสาร์ - อาทิดย์ หรืองานที่รับมาทำที่บ้านได้ค่ะ พอดีช่วงนี้ว่างมากๆ แล้วเงินเดือนประจำก็ค่อนข้างน้อย เพื่อนๆพอมีคำแนะนำบ้างมั้ยค่ะ ปกติทำงานเป็นเจ้าหน้าที่ดูแล web service อยู่ม.เอกชนแห่งหนึ่ง
สามารถใช้โปรแกรม = photoshop, indesign, illastrator, ms word, ms excell
ด้าน programming = php, MySQL, css, jquery (ถนัด edit มากกว่าทำขึ้นเองทั้นระบบ ห่ะๆ)
ยังไงรบกวนช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่