{เจ็บแต่จบ}สวิปท์ โค้ดคืออะไรครับเวลาถอนเงินจากแคชบาล้าน ไม่เอาแล้ว ตลาดหุ้น หนีดีกว่า

กระทู้คำถาม

เจ็บแต่จบ คัตลอสไปแล้วตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้ว สวน ปาร์คๆอะไรนั่นอ่ะ
ขอหลบลี้ผู้คนขึ้นเขาไปฝึกวรยุทธก่อนแล้วจะกลับมาล้างแค้นให้สำนักบู็ตึ๊งใหม่

สวิปท์ โค้ดคืออะไรครับเวลาถอนเงินจากแคชบาล้าน ไม่ใส่ได้ไหม ไม่เอาแล้ว ตลาดหุ้น ขอไปตั้งหลักก่อนนะ  เม่าโศก
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
SWIFT CODE คือรหัสตัวย่อของธนาคารต่างๆ ทั่วโลกที่ใช้ในระบบการโอนเงินระหว่างกันครับ  หาใน google ดูเอาว่าแต่ละธนาคารใช้ code อะไร
แสดงความคิดเห็น
Preview