หาที่เรียน ภาษาจีนกลาง ให้ลูกครับ

กระทู้คำถาม
สอบถามคุณพ่อคุณแม่ที่น่ารัก และ ผู้ที่รู้ทุกท่านใน Pantip ครับ

มีลูกอายุ 2.4 ปี กำลังจะเข้าโรงเรียนเทอมนี้  อยากหาที่เรียนภาษาจีนกลางให้ลูกครับ  ช่วยแนะนำให้ทีครับ

หมายเหตุ ; ขอสอบถามที่เรียนภาษาจีนสำหรับผู้ใหญ่ด้วยครับ  พอดีพ่อแม่อยากเรียนเหมือนกัน  ใครมีแนะนำที่ไหนบอกมาได้ครับ  และมีข่าวแจ้งให้ทราบครับ  สมาคมไหหนาน ที่ ถ.สุรวงศ์  ยกเลิกการสอนภาษาจีนแล้วนะครับ  ไม่มีอีกต่อไป  เหตุผลเค้าไม่ยอมบอกครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม,
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่