ทำไมเวลา บันทึกวีดีโอ โปรแกรมWondershare DVD Slideshow Builder Deluxe ตัวอักษร ขึ้นบน วีดีโอ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับทุกๆคนวันนี้ผมมีปัญหาที่จะให้ทุกๆคนช่วยแก้อะครับ
ทุกคนอาจจะรู้จักโปรแกรมแต่งวีดีโอนี้ดีคือ โปรแกรมWondershare DVD Slideshow Builder Deluxe เวลาผมแต่งวีดีโอของผมเสร็จผมกดที่Save to computer ผมเลือกสกุลคือMp4 พอผมกดบันทึกเสร็ขแล้วผมลองมาเปิดดูในโปรแกรมเล่นวีดีโอ มันมีตัวอังษรอะไรไม่รู้ขึ้นอยู่บนวีดีโอขณะวีดีโอยังเล่นอยู่มันขึ้นตัวอังษรตัวใหญ่ขึ้นคำว่า Evaluation Copy และยังมีอีกบันทัดนึงมันขึ้นอยู่ในวีดีโอไม่ยอมหายไปไหนจนเล่นจนจบ ผู้ใดรู้ช่วยตอบผมหนอยนะคับ
ขอขอบคุณล้วงหน้าก่อนเลยนะครับ ขอคุณครับ ยิ้ม
เมื่อกี้ต้องขอโทดด้วยนะครับลงชื่อโปรแกรมผิด
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่