คุณปุยฝ้าย ชวัลลักษณ์ ดิเรกวัฒนานุกูล ผู้ประกาศข่าวกีฬา TNN 24 ผมเซ็งกับคุณมาก

กระทู้สนทนา
เมื่อกี้นี้ผมก็เปิดช่อง TNN 24 เพื่อติดตามผล EPL คุณปุยฝ้าย ชวัลลักษณ์ ดิเรกวัฒนานุกูล ผู้ประกาศข่าวกีฬา TNN 24 ผมเซ็งกับคุณมาก พูดผิดพูดถูก คร่อมทั้งภาพมาก่อนเสียง ไม่ก็เสียงคุณเธอมาก่อนภาพ ไม่เคยปรับปรุงตัว ผิดประจำ คุณไม่เบื่อบ้างเหรอครับ แต่ผมเบื่อคุณมาก!!!!!!!!!!
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่