วันปิยะมหาราช

มีวิธีป้องกันการปลดล็อคหน้าจอ Iphone 4s มั้ยครับ

กระทู้คำถาม
คือผมตั้งรหัสล็อคสกรีนไว้ โดยไม่เคยได้บอกใครเลย
แต่แอบเห็นแฟนหยิบโทรศัพท์ไปเปิดดู ของข้างในได้หมดเลย
มั่นใจครับว่าแฟนไม่ทราบรหัสอย่างแน่นอน และผมเคยเห็นวิธีปลดล็อคในเว็บ
คิดว่าแฟนคงทำวิธีแบบนั้นแน่ๆ พอจะมีวิธีที่จะไม่ให้ใครเข้าไปปลดล็อคได้มั้ยครับ

ปล. เป็น V 6.1 ครับ มันจะมีแอพป้องกันได้ดีกว่านี้มั้ยครับ ขอความช่วยเหลือหน่อยคร๊าบ....
แสดงความคิดเห็น
Preview