วันปิยะมหาราช

***-- รูป รูป --*** ทริป เวิร์คพอยท์ - ศูนย์ศิลปชีพบางไทร - กินกุ้งวัดเชิงเลน (รูปเยอะนะจ๊ะ)

กระทู้สนทนา
ทริปนี้ต้องขอบคุณผู้จัด ..น้าแมวเหมียวร่าเริง.. ที่ทำให้พวกเราได้ไปกินกุ้ง ในบรรยากาศริมน้ำเจ้าพระยา และช่วยดูแลทุกท่านอย่างดีเยี่ยมหัวเราะเค้าล้อเล่นเค้าล้อเล่น

ขอบคุณ ...พี่ทอม... ที่ทำหน้าที่หัวลากอันแสนลำบาก ต้องคุมความเร็วไม่ให้เกิน 20 กม/ชม 555ยิ้มยิ้ม

ขอบคุณ ..น้าบาย.. ที่ช่วยดูแลทุกท่านและช่วยถ่ายรูปให้สมาชิกได้ชื่นชม (หวังว่าจะมีรูปของผมนะ)

ขอบคุณ ..ผู้ร่วมทริปทุกท่านที่ ขีได้ดีเป็นระเบียบวินัย แถวเรียง 1 สวยงามมาก

เชิญชมรูปอันเยอะมาก ตามอัธยาศัยได้เลยครับ

ส่วนใครอยากได้รูปเต็มๆ เอาไปอัดติดบิลบอร์ดบนทางด่วน โปรดหลังไมค์มาแล้วผมจะส่งกลับไปให้นะครับ ...

แสดงความคิดเห็น
Preview