ที่พักที่เขาใหญ่

กระทู้คำถาม
ไม่ได้ไปเที่ยวแถบเขาใหญ่นานแล้ว ล่าสุดเมื่อ 8 ปีที่แล้ว ตอนนี้เกิดอยากไปรับแดดแจ๋ที่โน่นกัน ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ จะพอแนะนำที่พักให้หน่อยได้ไหมคะ ประมาณสัก 2500 ต่อคืน อยากมีวิวภูเขาบ้างอะไรบ้าง คือเสริชแล้วแต่มีมากเยอะ แล้วก็เลือกไม่ถูกอยู่ดี  เอาที่เคยไปแล้วชอบแล้วอยากแนะนำ น่ะค่ะ ไม่ต้องมีเครื่องเล่น adventure อะไร เพราะพวกเราจะไม่เล่นอะไร ^ ^  .. ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview