วันฮาโลวีน

ช่วยอธิบายทางไป ศาลากลางจังหวัดปทุมธานี (หลังเก่า) ให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
ขับรถไปเองคนเดียวค่ะ จากลาดพร้าว  จะออกตี5  ลูกค้านัด7โมงเช้า  ไม่เคยไปแถวนั้นมาก่อนอะค่ะ ขอคำอธิบายแบบคนไม่เคยไปน่ะค่ะ แล้วไปตอนตี5 ยังมืดอยู่ ไม่มีคนรู้จักแถวนั้นด้วยค่ะ ขอแบบว่า เห็นอะไรเป็นจุดสังเกตุ แล้วเลี้ยว อะค่ะ ไม่รู้แถวนั้นรถติดรึป่าว อาจต้องออกเช้ากว่านั้น ถึงเร็วไม่เป็นไรค่ะ ไปนอนรอได้  ขอเริ่มจากลาดพร้าว
ส่วนไหนก็ได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ กรุณาด้วยค่ะ ดูแผนที่แล้ว นึกภาพไม่ออกจริงๆ ไม่เคยไปจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview