วันฮาโลวีน

ดีแท๊คปรับปรุงระบบอยู่หรอครับ

กระทู้คำถาม
พอดี ผมใช้ซิม ดีแท๊ค แฟนผมก็ใช้  เวลาโทรหาแฟนผม โทรตั้งแต่ 4 ทุ่ม ประมารเที่ยงคืน จะเริ่มโทรแล้วมันบอกว่าขอโทดคะไม่มีสัญญาณตอบรับจากเลขหมายที่ท่านเรียกแล้วก็ตัดไปเป็นเพราะอะไรครับ เพื่อนผมบอกว่าดีแท๊คกำลังปรับปรุงระบบอยู่เลยโทรไม่ติด แต่ผมลองโทรหากิ๊กผมดู(ใช้ดีแท๊คเหมื่อนกัน) ทำไมโทรติด ผมอยากทราบมากเลยครับว่าเป็นเพราะอะไร ช่วยหน่อยนะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
บะหมี่
              เนื่องจากในช่วงเวลาดังกล่าวทางบริืษัทมีการปรับปรุงระบบ จึงส่งผลให้ไม่สามารถใช้งานได้ค่ะ  แต่เป็นปัญหาในช่วงเวลาสั้นๆ เท่านั้นนะคะ  ไม่ทราบว่าปัจจุบันสามารถใช้งานได้ปกติหรือยังค่ะ ??? หากยังพบปัญหาการใช้งาน รบกวนแจ้งหมายเลขที่พบปัญหา และรายละเอียดเพิ่มเติมตามด้านล่าง พร้อมแนบ link กระทู้นี้เข้ามาทางหลังไมค์ เพื่อให้ feedback ส่งเรื่องตรวจสอบกับหน่วยงานที่เกี่ยวข้องให้ค่ะ

>>> หมายเลขที่โทรออก
>>> บริเวณที่เกิดปัญหา
>>> ชื่อสถานที่
>>> ประเภทสถานที่เกิดปัญหา
>>> ถนน
>>> ตำบล/แขวง
>>> อำเภอ/เขต
>>> จุดสังเกตเพิ่มเติม (ในอาคาร/นอกอาคาร)
>>> ยี่ห้อโทรศัพท์ รุ่นโทรศัพท์มือถือ
>>> ข้อความที่ปรากฏหน้าจอเวลาใช้งาน
แสดงความคิดเห็น
Preview