หาที่พักติดทะเลแถวช่องแสมสาร สัตหีบ แนะนำด้วยครับ

กระทู้คำถาม
ไปวันที่ 24 พค.นี้  ต้องการแบบติดชายหาด  โทรไปเช็คที่บ้านพักรับรองของทหารเรือก็เต็มหมดแล้วครับ  ราคาไม่เกิน 1500 บาท.จะมีมั๊ย
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 12
ขอเตือนที่ไม่ควรไปนะครับผมโดนกับตัวเลย ตอนจองบ้านบอกว่าติดทะเล พอวันไปให้หลังด้านในบอกว่าคุยไว้ว่าเป็นหลังด้านใน ไอ้เรานี่งงเลยเพราะถ้าไม่ติดผมไม่เอาอยู่แล้ว แถมเจ้าของบอกไม่เอาไม่เป็นไรมีคนรอพักเยอะให้หาที่อื่นดูมันพูดสิครับช่วงเทศกาลไม่ได้จองจะหาที่ไหนละครับมีทั้งเด็กทั้งคนแก่ไปด้วย ฟิวขาดเลยเอามัดจำคืนไปหาเอาข้างหน้า ตอนแรกว่าจะยอมหรอกแต่มันพูดแบบนี้เลยไม่เอาเลย ลืมบอกชื่อ ธิดาทิพย์ รีสอร์ท ไม่สวยแถมหยิ่งด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview