เอาบ้านเข้าสหกรณ์ ง่ายมากเลยหรอครับ

กระทู้คำถาม
เอาบ้านเข้าสหกรณ์ ง่ายมากเลยหรอครับ

คนแถวบ้านมีปัญหาเรื่องเงิน เอาบ้านเข้าธนาคารก็ไม่ผ่าน เพราะไม่ได้ทำงานบริษัท
และมีคนแนะนำไห้ไปสมัครสมาชิกสหกรณ์ที่นึง ซึ่งตัวเขาเองก็ไม่ได้ทำงานที่สหกรณ์แห่งนี้

ทั้งที่ๆเพิ่งสมัครสมาชิกไป2-3เดือนเอง วันนี้เขาลองทำเรื่องเอาบ้านเข้าดู ได้แล้ว

ง่ายกว่า เอาเข้าธนาคารมาก ไม่ขอสลิปเงินเดือน

ปกติ เอาบ้านเข้าสหกรณ์ จะมีปัญหาอะใรไหมครับ เพราะดูแล้ว อนุมัติง่ายมาก ดอก7%ต่อปี

แล้วควรระวังตรงส่วนใหนไหมครับ พอดีสนใจ จะไปสมัครสมาชิกสหกรณ์บ้าง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview