พอ upgrade AIS 3G จากนั้นมีข้อความจาก AVAST Anti-theft ส่งมาว่า SIM ถูกเปลี่ยนตลอดเลยค่ะ ลบโปรแกรมไม่ได้ด้วย

ตอนนี้เดือดร้อนมากๆค่ะ พอ upgrade AIS 3G หลังจากนั้นมีข้อความส่งมาจาก AVAST Anti-theft ส่งมาที่เครื่องเราไม่หยุดเลยค่ะ ไม่รู้เสียเงินด้วยรึเปล่า ส่งมาว่า SIM CARD ถูกเปลี่ยน แล้วส่งพิกัดที่อยู่เรามาด้วย

ส่งมาตลอดเลย พอพยายามลบโปรแกรม มันไม่ให้ลบ มันให้ใส่ PIN (recovery phone number) ไม่เข้าใจว่าคืออะไรคะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่