วันปิยะมหาราช

อยากเชื่อมต่อเน็ต โดยใช้มือถือ เชื่อมเข้ากับโน๊ตบุ๊คส์ต้องทำอย่างไร

กระทู้สนทนา
พอดีว่าแอร์การ์ดไม่รองรับสามจีแล้ว แ่ต่เราไม่อยากจ่ายซ้ำจ่ายซ้อน ถ้าเล่นเน็ตผ่านมือถือ มันพิมพ์ยาก เราเลยอยากเอามือถือเราเชื่อมต่อเน็ตกับโน๊ตบุ๊คส์ต้องทำอย่างไร

มือถือเรา Sony Xpeira S
Note book ก็เป็นรุ่นห่วยมากๆ ไม่มีไวร์เลส แต่เรามีสาย USB ที่มากะโทรศัพท์

ยังไงเืพื่อนๆช่วยแนะนำ Low user อย่าง อิ๊ชั้นด้วยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview