อยากเห็นรูปเจมส์ มาร์ ตอนถอดเสื้อค่ะ ใครมีช่วยกรุณาอนุเคราะห์ด้วยค่ะ

กระทู้สนทนา
เนื่องมาจากเกิดความสงสัยว่าน้องเจมส์ จิ เนี่ยเรียกว่าล่ำหรืออวบดี เลยพยายามหาดูรูปต่างๆของน้องเขาแล้วพบกว่า โอเคแต่ก่อนอาจจะอวบหน่อยๆแต่ตอนนี้ เฟิร์มล่ำ ดีแล้ว ก็เลยพาลให้อยากสงสัยถึงน้อง เจมส์ มาร์ บ้าง ซึ่งพยายามหาเท่าไหร่ก็ไม่เจอรูปที่น้องเปลือยกายท่อนบนเลย ถึงแม้ว่าจะมองจากภายนอกก็คาดการณ์ได้ว่าน้องน่าจะเฟิร์มๆลีนๆ หน้าท้องซิกแพกก็ตาม แต่ของอย่างนี้ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นน่ะค่ะ ใครพอมีภาพน้องเจมส์ มาร์ โชว์สัดส่วนบ้าง ขอความอนุเคราะห์นะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview