หลังจากเรื่องคุณชายรณพีร์ เอสเธอร์มีผลงานเรื่องอะไรต่อคะ ?

กระทู้สนทนา
เหตุเกิดจากไปย้อนดูละครเรื่องบ่วง เพราะโป๊ป 55
ดูคุณชายปวรรุจแล้วเพ้อมาก เลยไปหาย้อนดู เลยดูที่เป็นคลิปฉากตัดเฉพาะโป๊ปกับเอสเธอร์
ดูแ้ล้วน่าัรักดีค่ะ ดูแล้วชอบเอสเธอร์ไปด้วยเลย
เลยอยากถามว่าหลังจบจากเรื่องคุณชายรณพีร์ เอสเธอร์มีผลงานอะไรต่ออีกไหมคะ ?
ไม่ค่อยได้ติดตามเลยค่ะ เพิ่งมาชอบเอง ^^
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

หลังจากจบคุณชายปวรรุจก็วนดูแต่เรื่องบ่วง ฉากโป๊ปกับเอสเธอร์ มาสองสามวันแล้ว 55
ชอบฉากนี้เป็นพิเศษเลยค่ะ แปะสักหน่อย ^^ ( Cr: แชลแนล wankiFFKKKKKKKKKK ค่า ขอบคุณค่ะ ^^ )
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่