ประจำเดือนมาน้อย

กระทู้คำถาม
นี่เป็นปัญหาของเพื่อนสนิทผมนะครับ

ประจำเดือนมาวันที่ 25 มีนาคม
แล้วเขามีอะไรกัยแฟนวันที่ 19 เมษายน ไม่ได้ป้องกัน หลั่งนอก
จนถึงต้นเดือนพฤษภาคมก็ยังไม่มา เขาเลยไปพบแพทย์ตรวจครรภ์
หมอบอกว่ายังตรวจไม่เจอ ยังไม่ถึง 1 เดือน
เลยให้ยาเร่งให้ประจำเดือนมา กับยาบำรุงอะไรสักอย่างมากิน บอกให้กิน 1 อาทิตย์ติดต่อกัน
กินได้ประมาณ 2 วัน ก็มีเลือดไหลออกมากลางดึก แต่มาน้อย และ มาวันเดียว
แล้ววันต่อมาเขาก็ไม่ได้กินยาต่อ
เขามีอาการเวียนหัว
แบบนี้เขามีโอกาสท้องไหมครับ แล้วถ้ากินยาต่อจะมีผลอะไรไหม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview