โก๊ะตี๋ข้าวมันไก่ เริ่มเข้าสู่วิกฤต แล้วใช่ไหมครับจึงร่วมมือกับพรรคพวกทำรายการครัวคุณต้อยทำแต่อาหารแพงๆ แก้หน้าให้

กระทู้คำถาม
ซึ่งในรายการมีแต่ร้านอาหารแพง เช่น ครัวเจ้ง้อ ร้านไก่ทอง    ซึ่งคนจนอย่างเราๆแทบไม่มีมีโอกาสได้แตะ เหมือนรายการนี้ผลิตมาเพื่อช่วยแก้หน้าให้โก๊ะตี๋ นะ สังเกตได้จากโก๊ะตี๋ออกอาการได้ใจอย่างผิดปกติ ในรายการ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
โก๊ะตี๋  ไม่มีอิทธิพลพอที่คุณต๋อย  จะต้องมาทำให้ขนาดนั้นหรอกครับ
รายการนี้เริ่มเตรียมตัวมานาน  ก่อนที่จะเกิดดราม่า  ข้าวมันไก่อีกครับ
ความคิดเห็นที่ 4
เป็นตลกที่ผมว่าแสดงจนน่ารำคาญเลยจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview