วันปิยะมหาราช

อยากกินหมูกะทะ อยู่เซียร์รังสิต มีร้านแถวไหนบ้างครับ

กระทู้คำถาม
ผมเพิ่งย้ายมาจากภูเก็ตครับ พอดีนัดเพื่อนในเมืองมากิน ผมยังเดินทางไม่เก่ง
อยากจะหาหมูกะทะใกล้ ๆ เซียร์รังสิตครับ ผมเสิร์จดูเจอร้านนานา แต่เหมือนร้านเค้าปิดไปแล้ว

มีร้านอื่นอีกไหมครับ รบกวนด้วยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
งบคนละเท่าไร่ค่ะ ถ้าไม่จำกัดงบ ขอแนะนำในเซียร์เลยค่ะเดินข้าไปชั้นใต้ดินบุพเฟ่โคขุน คนละ 350 บาทคะ อร่อย
แสดงความคิดเห็น
Preview