หน้าเป็นสิวใช้โฟมล้างหน้ายี่ห้อไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
คือหน้าผมเป็นผดสิวอ่ะครับ เลยอยากขอคำแนะนำเรื่องโฟมหรือเจลล้างหน้าอ่ะครับ
เพื่อนบางคนเชียร์ให้ซื้อ Ucerin dermo purifier
เพื่อนบางคนเชัยร์ให้ซื้อ physiogel
บางคนเชียร์ให้ซื้อ  Acneaid
ไม่รู้ว่าสามยี่ห้อนี้อันไหนดีที่สุด เลยอยากให้เพื่อนๆช้วยเลือกอ่ะครับ แต่หากเพื่อนคนไหนมียี่ห้อที่ดีกว่าสามอย่างดังกล่าวแนะนำให้ผมด้วยนะครับ
ปล.ผมไม่แน่ใจอ่ะครับว่าหน้าผมแพ้ง่ายป่าว แต่คิดว่าแพ้ง่ายอ่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview