ปรึกษาเพื่อนๆที่เคยซ่อม เมนบอร์ด Iphone 4

กระทู้คำถาม
คือเริ่มจากเครื่องผมติด recovery mode แต่ทำทุกวิธีทางก็แก้ไม่หาย ไปถามช่าง 2 ช่างก็บอกว่าเป็นที่บอร์ด
ไปถามร้านที่มาบุญครองพี่เค้าบอกว่า ซ่อมเมนบอร์ด 2000 แต่ผมยังไม่แน่ใจว่าซ่อมแล้วมันจะมีปัญหาตามมาทีหลังอีกรึเปล่า
มีเพื่อนๆคนไหนเคยเปลี่ยนบอร์ดซ่อมบอร์ดบ้างครับ อยากทราบว่าเครื่องเป็นยังไงบ้างปรกติมั้ย
และก็มีร้านไหน ที่ไว้ใจได้ มีประกันด้วยยิ่งดี
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่