วันมหิดล

สอบถามเรื่องการใช้ iTune เวอร์ชั่นล่าสุดหน่อยครับ จะกลับไปที่หน้าเครื่องโทรศัพท์เราต้องทำอย่างไร

กระทู้สนทนา

รูปที่ 1 ตอนนี้ผมอยู่ในหน้าดังกล่าวครับ  แล้วผมต้องการให้ไปที่หน้าถัดไป ดังรูปที่ 2

รูปที่ 2 ผมต้องการมาหน้านี้ครับ คือตอนแรก มันก็อยู่หน้านี้แหละ แต่พอกดตรงวงกลมสีแดง
แล้วมันก็ไปหน้าอื่นๆต่อ กลับมาหน้าเดิมไม่ได้เลย  

รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ
จักขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

ปล. ใช้ iTune รุ่นเก่าทำเป็น พอรุ่นใหม่มา ไปไม่ถูกเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview