DTAC ครับ ผมใช้ Promotion M-SuperDeal_280 เน็ตไม่จำกัด แต่ทำไมค่าบริการผม สองพันกว่าจากค่าเน็ตครับ

กระทู้คำถาม
ผมโทรสอบถามคอลเซ็นเตอร์ แจ้งว่า ผมเคยใช้ BB แล้วสมัคร แพ็คเสริม MB ละ 10 บาท
ทาง CC แจ้งว่า ระบบ จึงไปมองที่ แพ็คเสริม ทำให้ค่าบริการออกมา สองพันกว่าบาท

ก่อนจะได้โปรนี้ ผมโทรไปยกเลิกเบอร์ ทาง CC เสนอโปรนี้ให้ ผมก็เห็นว่าโอเค เลยใช้ก็ได้ ขำๆ แล้วโปรนี้ เน็ต 1GB จากนั้นเป็น EDGE ไม่จำกัด
แล้วทำไม CC ไม่ยกเลิก แพ็กเสริม GPRS ให้ผมครับ  ทำให้ระบบไปมองว่าผมใช้แพ็กเสริม ค่าบริการออกมาเกินอยู่ตลอด

หลังๆ ผมเริ่มขำไม่ออกแล้วนะครับ  ผมโทรไปเคลียร์ก็บอกว่าจะปรับยอดลงให้ตามจริง  
พอผมชำระช้า ก็ระงับสัญญาณผม  ครั้นผมจะไปจ่ายเร็ว ผมก็ไม่รู้แล้วครับ อันไหนยอดจริง อันไหนยอดผิดพลาด
โทรล่าสุดบอกจะปรับยอดให้   ให้กด *121# ในวันรุ่งขึ้นแล้วไปชำระ  นี่ผมกดมาสามวันแล้ว ยอดยังเป็นสองพันกว่า
เลยตัดสินใจเข้ามาเช็คใ่น E-Service ยอดยังคง 2,072 เท่าเดิม

การเสียเงินครั้งละ 3 บาท เพื่อนั่งเคลียร์กับ CC ในเรื่องเดิมๆ มันไม่สนุกเลยนะครับ ทำไมผมต้องมาเสียเงินโทรหาพวกคุณบ่อยๆ ด้วยครับ
ทั้งๆ ที่มันไม่ใช่ความผิดของผม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่