หม้อทอดฟิลิปส์ Air fryer กับ Tefal Actifry อันไหนใช้ดีกว่ากันครับ เห็นลดราคาในงานเพาเวอร์บาย-ไบเทค

กระทู้คำถาม
ไปงานเพาเวอร์บายมาครับ เจอหม้อทอดฟิลิปส์ ใช้บัตรลดแล้วเหลือประมาณ 5592 บาท ส่วน Tefal Actifry ลดแล้วเหลือ 53xx บาท ต้องมีเซ็นทรัลการ์ดถึงลดเยอะนะครับ

สองตัวนี้มีข้อดีข้อเสียยังไง และตัวไหนดีกว่าครับ

เท่าที่ลองดูเหมือนฟิลิปส์จะมีข้อเสียที่ล้างตะแกรง และล้างเครื่องยากใช่ไหม แล้วการทำอาหารเที่ยบกันสองตัวนี้ ตัวไหนน่าใช้กว่ากัน และทำอาหารได้อร่อยเหมือนใช้วิธีปกติไหมครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่