ภูมิใจที่ได้เป็น FC ของ อ้น กรกฏ ตุ่นแก้ว

กระทู้สนทนา
รู้สึกภูมิใจและดีใจที่ได้เป็น AFC มากๆ ขอบคุณอ้นในทุกๆอย่าง

ขอบคุณอ้น ที่เกิดมาให้ได้รัก ขอบคุณอ้นที่มุ่งมั่นเข้ามาประกวดthe star ถึง 4 5ครั้ง ขอบคุณที่อ้นพยายามอย่างไม่ย่อท้อ
ขอบคุณที่ทำให้เราได้รู้จักคุณ ที่ผ่านมาอ้นสร้างความสุขให้พวกเรา AFC อย่างมากมาย ตื้นตันใจที่ได้เห็นอ้นเป็นสองคนสุดท้าย
นายเจ๋งพอที่ได้มายืนเป็นสองคนสุดท้าย เชื่อว่าลำพังแค่แฟนคลับเด็กนักเรียนโหวตให้อย่างเดียว คงไม่พอที่จะทำให้อ้น
ได้มาเป็นสองคนสุดท้ายอย่างแน่นอน และทุกครั้งที่คอนเสิร์ตจบลงยอดไลค์ในเฟสบุคก็พุ่งขึ้นอย่างเร็วมากในทุกๆสัปดาห์ แสดงให้เห็นว่า   การแสดงของอ้น ทำให้คนชื่นชอบในตัวอ้นมากขึ้นเรื่อยๆ คนรู้จักเราหลายคนที่ไม่ได้เป็นแฟนคลับใครก็เชียร์อ้นกันหลายคน

ผู้ชายคนนี้มีองค์ประกอบครบทุกอย่าง ไม่ใช่เพียงภายนอกที่ดูดีเท่านั้น ทุกครั้งที่อ้นร้องเพลง เราจะได้รับความสุขจากเขาเสมอ
น้ำเสียงที่ไพเราะ และสัมผัสได้ถึงสิ่งที่เค้าสื่อสารออกมาด้วยความรู้สึกผ่านการร้องเพลง สัมผัสได้ถึงความจริงใจสุดๆของผู้ชายคนนี้

ขอให้AFCทุกคนเชื่อในตัวอ้น เชื่อในความเชื่อความรู้สึกของเรา ไม่ต้องสนคำพูดของใครทั้งนั้น ทำให้เต็มที่ที่สุด
สู้ให้เหมือนที่อ้นสู้มาตลอด โหวตกันค่ะ *49302 เราไม่สามารถย้อนเวลาได้นะคะ ทำตอนนี้ให้ดีที่สุด

สุดท้ายนี้เราไม่รู้ว่าจะโหวตให้อ้นได้เป็น the star ได้รึเปล่า แต่จะพยายามให้มากที่สุด

แต่สิ่งที่มั่นใจ และกล้ารับปากคือ จะรัก และสนับสนุนอ้นตลอดไปค่ะ "รักอ้น กรกฏ ตุ่นแก้ว"
แสดงความคิดเห็น
Preview