เกี่ยวกับสังคมไทย

กระทู้คำถาม
คำถามที่กล่าวนี้ไม่ใช้การกีดกัน เสียดสี หรือ ดูหมิ่น ใดๆทั้งสิ้นนะครับ
ผู้่หญิง ทำไม ถึงสามารถคบกับเพศเดียวกันได้ โดยหลายๆเหตุผล
ซึ่งอาจจะเป็นส่วนหนึ่งในการเปลี่ยนแปลง ซึ่งเคยดูรายการตี10 ที่ ชาย กลับมาเป็น ชายที่ชอบผู้หญิง
และ ทอม ก็กลับมาเป็นหญิง
โดนตรงผู้ชายส่วนใหญ่ ที่เป็นชายในช่วงแรกๆจะ ไม่เปลี่ยนนะครับ มีบางส่วนซึ่งเพื่อนผมเอง ห้าๆ
มันง่ายถึงขนาดกับเปลี่ยนเลยหรอครับ มันมีเหตุผลใดๆซ้อนอยู่หรอ
ถ้าให้ผู้ชายแท้ๆคิดว่าเราคบแบบนี้เห็นภาพแล้วอึ้งเลย
ผู้หญิงบางคนมีลูกแล้วแต่พอมีปัญหากันก็เลิกและเปลี่ยนไปได้ง่ายเหมือนกัน
ตกลง คืออะไรกันแน่
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่