หอพัก แถว ๆ ชิดลม

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีอาจต้องไปเรียนช่วงปิดเทอมตุลาคมแถว ๆ BTS ชิดลมน่ะค่ะ จะไปอยู่หอกับเพื่อนกลุ่มนึง แต่แค่เดือนเดียว ไม่ทราบว่าพอจะมีที่พักที่ไหนแนะนำบ้างไหมคะ เอาแบบปลอดภัยและไม่แพงมาก อยู่ได้ห้องละ 3 คนขึ้นไป ....รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ถ้าพักระยะสั้นแค่เดือนเดียว เคยเห็นหอพักแถว BTS พญาไทมีเงื่อนไขนี้จ้ะ (เพชรบุรีซอย 5 และ 7)
แต่คงต้องรบกวนลองมาดูสถานที่เองว่าถูกใจไหม
แถวนี้เด็กเรียนพิเศษมาพักช่วงปิดเทอมเยอะมากกกก

ขอให้ได้ที่พักทันเวลาจ้ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview