วันฮาโลวีน

ได้เวลาเปลี่ยนรถใหม่ให้เจ๊

กระทู้สนทนา

เกินปีจนได้ กับสองพันกว่าโลที่เจ๊ขี่ วันนี้ได้เวลาเปลี่ยนรถเปลี่ยนหมวกให้เจ๊ก่อน ชั่วโมงนี้ชาวพันทิพมอไซค์ เชียรคันไหนกันครับ ตามลิส
1. New FinoFi
2. ZoomerX
3. MSX (อันนี่น่าจะยากเพราะเจ๊ขี่ครัชไม่เป็น แต่ผมอยากได้ อิอิ)
4. NouvoSx (ชอบไฟโปรเจ็คเตอร์ กับขนาด)
5. PCX150 (เคยซื้อ125มาใช้อยู่ปีหนึ่ง ไม่รู้ต่างกันมากป่าว)
6. หรือจะให้ต่าง Forza300เลยมะ กับคำถามสุดฮิต เจ๊สูง155น้ำหนัก48 ขี่ไหวหรือเปล่า มีใครตัวเล็กๆเคยขี่ใหม?
ลองเชียรกันมาครับ ประกอบการตัดสินใจ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview