จะพาแฟนเที่ยวทั่วกรุง ไปที่ไหนดีครับ

กระทู้สนทนา
พอดีแฟนทำงานอยู่ต่างจังหวัด จะลงมาเที่ยวกรุงเทพ (ปกติไม่ค่อยได้มากรุงเทพเลย)

ไอ้กระผมก็ประจวบเหมาะ ว่าง จากงานที่รับไว้

เลยหาโอกาสจะไปเที่ยวกัน ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์นี้แล้ว

โดยผมยังคิดไม่ออกเหมือนกันจะพาไปไหนดี
แต่ถ้าเป็นผม ก็คง พารากอน เซนเวิร์ด จตุจักร ตลาดรถไฟ สนามหลวง ถ.พระอาทิตย์ เอเชียทีค

คิดไม่ออกแหล่ววววว

แบบว่า นานๆจะได้มาเจอกันสักที ก็อยากพาเขาไปเที่ยวแบบประทับใจ

แค่ 3 วัน 2 คืน อาจไม่เยอะ แต่มันเป็นช่วงเวลาที่มีคุณค่าสำหรับผมและแฟนมากเลยนะครับ

ปล. แฟนผมเป็นผู้ชายครับ ฉะนั้น โรแมนติกจ๋าา ก็กระไรอยู่ อิอิ><!
แสดงความคิดเห็น
Preview