วันฮาโลวีน

ถามเกี่ยวกับ Avast Antivirus ตัว Free ครับ ว่าจะตั้งค่ายังไง

กระทู้คำถาม
ผมได้ติดตั้ง ลงทะเบียนตัวฟรี และอัพเดทเรียบร้อยแล้ว แต่ใช้ Browser (FF/ IE/ Chrome/ Safari ) ไม่ได้เลย จะขึ้นมาแบบนี้ This page can't be displayed (IE), ส่วน FF จะขึ้นว่า The connection was reset ต้องกดรีเฟรชหลายๆครั้ง ถึงจะเข้าเวปได้ รวมทั้ง Chrome กับ Safari ด้วย แต่พอผม ปิด Avast ก็จะเข้าเวปได้เปนปกติ ขอความกรุณาช่วยบอกวิธีตั้งค่า หรือแก้ไขด้วยครับ/ ขอบคุณทุกท่านครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview